![](/UserFiles/Image/c55011101.jpg) ![](/UserFiles/Image/b55011101.jpg)
นายธนาทร หนองตรุด ประธานองค์กรนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง (คนที่ 3 บนจากซ้าย) จัดประชุมคณะกรรมการองค์กรนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง เพื่อวางแผนการดำเนินงานและขับเคลื่อนกิจกรรมของนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง เมื่อวันพุธที่ 11 มกราคม 2555 ณ ศาลาเอนกประสงค์ ที่ทำการองค์การนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ถ.พัทลุง อ.เมือง จ.ตรัง
![](http://www.nfe.go.th/joomla2/images/stories/55012/55011102.jpg)
กฤษฎา บิลเกษม ปชส.กศน.ตรัง ถ่ายภาพ
สุทธิชัย ธรรมโชโต ที่ปรึกษาองค์กรนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง รายงาน
เข้าชม : 4714
|