นางอธิชา รจนะ รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการอบรมสัมนาวิชาการผู้ผ่านการประเมินเทียบระดับการศึกษา รุ่นที1/56 ของศูนย์เทียบระดับการศึกษา กศนอำเภอหาดสำราญ (รับผิดชอบพื้นที่อำเภอหาดสำราญและอำเภอปะเหลียน) เมื่อวันศุกร์ที่ 27 กันยายน 2556 ณ ลำปำรีสอร์ท อ.เมือง จ.พัทลุง
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1016538_518930038181082_1062965505_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1016534_518930084847744_2051254647_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1380007_518930138181072_162961837_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1240156_518930201514399_959158636_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1380102_518930231514396_2135150281_n.jpg)
เข้าชม : 1696
|