นางสาวกชกร ภิรมย์ทอง ผู้เข้าประเมินเทียบระดับการศึกษาขั้นสูงสุด ของศูนย์เทียบระดับ กศน.อำเภอห้วยยอด ซึ่งเป็นผู้ขอเทียบระดับเพียงคนเดียวของ กศน. ในจังหวัดตรัง ที่ผ่านการประเมินทั้ง 9 รายวิชา
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1209220_595607067148090_1925071079_n.jpg)
ผอ.อุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผอ.กศน.อำเภอห้วยยอด เอื้อเฟื้อภาพ (เฟสบุ๊ค)
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 1071
|