นางเพียงใจ หอยสังข์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรัษฎา จ.ตรัง คว้ารางวัลเหรียญชนะเลิศอันดับ 2 ในการวิ่งผลัดทีมผู้บริหารหญิง กลุ่มอันดามัน 4 X 400 เมตร เมื่อวันเสาร์ที่ 7 กันยายน 2556 ในการแข่งขัน มหกรรม กีฬา กศน.เกมส์ ครั้งที่ 3 ณ จังหวัดหนองคาย
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/trang01.JPG)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/trang02.JPG)
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 2296
|