สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง มอบหมายให้นายกฤษฎา บิลเกษม ครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน กลุ่มงานส่งเสริมภาคีเครือข่ายและกิจการพิเศษ ร่วมประชุมติดตามและประเมินผลหมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียงต้นแบบ จังหวัดตรัง ประจำปี 2556 จำนวน 10 หมู่บ้าน โดยมีนายไพบูลย์ บูรณสันติ พัฒนาการจังหวัดตรัง เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานติดตามและประเมินผลหมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียงต้นแบบ เพื่อประเมินผลและประกาศรับรองเป็นหมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียงต้นแบบระดับจังหวัด ปี 2556 ณ ห้องประชุมรัษฎานุประดิษฐ์ ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดตรัง
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/970512_664080643622035_550449391_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1176394_664080650288701_945185396_n.jpg)
![](/A.T.C.644/UserFiles/Image/1150959_664080703622029_1855714025_n.jpg)
ภาพจากสำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดตรัง
กฤษฎา บิลเกษม รายงาน
เข้าชม : 702
|