ครู กศน.ตำบลบางด้วน อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง จัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน รูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำเค้กกล้วยหอม จำนวน 6 ชั่วโมง
ระหว่างวันที่ 22-23 กุมภาพันธ์ 2564 กศน.ตำบลบางด้วน หมู่ที่ 6 บ้านต้นไทร ต.บางด้วน อ.ปะเหลียน จ.ตรัง มีผู้เข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 8 คน โดยมี
นางศิริลักษณ์ นวลสุวรรณ เป็นวิทยากรผู้ให้ความรู้
![](/bangduan/UserFiles/Image/S__100761608.jpg)
เข้าชม : 437
|