เมื่อวันจันทร์ที่ 15 มิถุนายน 2563 นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และคณะ นิเทศติดตามการดำเนินงานของ กศน.อำเภอกันตัง และเยี่ยมเยียน กศน.ตำบลกันตัง กศน.ตำบลย่านซื่อ กศน.ตำบลคลองชีล้อม กศน.ตำบลบางหมาก และ กศน.ตำบลควนธานี โดยมีนายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง และคณะครู ให้การต้อนรับ![](/yansur/UserFiles/Image/yansue76.jpg)
เข้าชม : 559
|