![]() กิจกรรมสุดยอด กศน. |
กศน.ตำบลทุ่งยาวร่วมกับ กศน.ตำบลต่างๆในอำเภอปะเหลียน เดินทางไปให้กำลังใจและร่วมเชียร์ ทีมสุดยอด กศน.ของ อำเภอห้วยยอดที่เป็นตัวแทนภาคใต้เข้าร่วมการแข่งขัน สุดยอด กศน.ระดับประเทศ ในวันที่ 23 กรกฏาคม 2557 ณ อิมแพค เมืองทองธานี เข้าชม : 101 |
ลงประกาศเมื่อ : อังคาร ที่ 8 เดือน กรกฏาคม พ.ศ.2557 |