|
|
โครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน
กิจกรรมการจักสานผลิตภัณฑ์จากเส้นพลาสติกสำหรับผู้สูงอายุ หลักสูตร 9 ชั่วโมง ระหว่างวันที่ 6-8 กรกฎาคม 2558
ณ บ้านนาโพธิ์ หมู่ที่ 2 ตำบลท่างิ้ว อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง
![](http://trang.nfe.go.th/thangew/UserFiles/Image/2013/10471185_508694115954318_7727664032633385702_n.jpg)
![](http://trang.nfe.go.th/thangew/UserFiles/Image/2013/11698834_508693962621000_8208774576522577721_n.jpg)
![](http://trang.nfe.go.th/thangew/UserFiles/Image/2013/11737842_508694192620977_4802701183964584176_n.jpg)
![](http://trang.nfe.go.th/thangew/UserFiles/Image/2013/11755834_508694012620995_3184732457705949780_n.jpg)
งานการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน
กิจกรรมการทำขนมไทย ระหว่างวันที่ 11-14 กรกฎาคม 2557
![](/thangew/UserFiles/Image/2013/10567408_340954142728317_1131200550_n.jpg)
![](/thangew/UserFiles/Image/2013/10567415_340954176061647_2075608674_n.jpg)
![](/thangew/UserFiles/Image/2013/10567940_340953222728409_285651659_n.jpg)
![](/thangew/UserFiles/Image/2013/10568737_340953279395070_2028232940_n.jpg)
![](/thangew/UserFiles/Image/2013/10589812_340954172728314_1449568530_n.jpg)
โครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน ปีงบประมาณ 2557โครงการ อำเภอ..ยิ้มเคลื่อนที่ร่วมกับอำเภอใสสะอาดและโครงการส่งเสริมศาสนาและ จริยธรรมทางพระพุทธศาสนา ประจำเดือนมิถุนายน 2557 เวลา 08.30-12.00 น. ณ วัดเขาปูน ตำบลท่างิ้ว อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรังกิจกรรม...การทำดอกไม้ประดิษฐ์จากถุงพลาสติก หลักสูตร 3 ชั่วโมง โดยมีนางสาวณัฐชนก นิลวงศ์
และกิจกรรมพับเหรียญโปรยทาน มีนางสาริณี วรรณบวร เป็นวิทยากร
เข้าชม : 1252 |
|
|
|
|