|
|
โครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ เศรษฐกิจพอเพียงกศน.ตำบลท่าข้าม
ปีงบประมาณ 2557
กิจกรรมการปลูกผักสวนครัวเกษตรอินทรีย์ ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง ม. 5 ต. ท่าข้าม อ. ปะเหลียน จ. ตรัง
กลุ่มเป้าหมาย 17 คน
![](/takam/UserFiles/Image/IMG_0005_3.JPG) ![](/takam/UserFiles/Image/IMG_0006_3.JPG) ![](/takam/UserFiles/Image/IMG_0004_3.JPG)
![](/takam/UserFiles/Image/IMG_0045.JPG) ![](/takam/UserFiles/Image/IMG_0102.JPG)
โครงการรักษ์ป่าสร้างคน ภาคใต้ พลังงานชุมชน สู่วิถีที่ยั่งยืน ระหว่างวันที่ 6-9 สิงหาคม 2557 ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง ม. 5 บ้านกลาง ต. ท่าข้าม อ. ปะเหลียน จ. ตรัง
![](/takam/UserFiles/Image/IMG_20140807_135436(2).jpg)
เข้าชม : 3052 |
|
|
|
|