![]() กศน.เกมส์ ภาคใต้ จ.พัทลุง/เป็นประธานพิธีเปิดโครงการชมรมฯออทิสติก |
กศน.เกมส์ ภาคใต้ จ.พัทลุง .................................................................................................................... เป็นประธานพิธีเปิดโครงการส่งเสริมความรู้และทักษะแก่ผู้ปกครอง ครูและอาสาสมัคร ในการใช้โปรแกรมส่งเสริมทักษะการสื่อสารสำหรับเด้กออทิสติกและเด็กพิเศษฯ ชมรมฯออทิสติก เวลา 10.00 น. ณ ห้องรวีศึกษา คริสตจักรตรัง ข้างโรงแรมธรรมรินทร์ ธนา เข้าชม : 159 |
ลงประกาศเมื่อ : พฤหัสบดี ที่ 31 เดือน กรกฏาคม พ.ศ.2557 |