![]() ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดการอบรมเพิ่มศักยภาพเครือข่ายอาสายุวกาชาด จ.ตรัง |
ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดการอบรมเพิ่มศักยภาพเครือข่ายอาสายุวกาชาด จ.ตรัง เวลา 09.00 น. ณ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีพฯ (พันธ์พืชเพาะเลี้ยง) ต.โคกหล่อ อ.เมือง จ.ตรัง เข้าชม : 196 |
ลงประกาศเมื่อ : อังคาร ที่ 29 เดือน กรกฏาคม พ.ศ.2557 |