พุธ ที่ 21 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2557 ร่วมพิธีเปิด การอบรมเยาวชนกลุ่มเสี่ยงนอกสถานศึกษาต้านยาเสพติด/ประชุมคณะกรรมการประสานและส่งเสริมการศึกษาเอกชน |
ร่วมพิธีเปิด การอบรมเยาวชนกลุ่มเสี่ยงนอกสถานศึกษาต้านยาเสพติด เวลา 09.45 น ณ วัดคลองน้ำเจ็ด อ.เมือง จ.ตรัง .................................................................................... ประชุมคณะกรรมการประสานและส่งเสริมการศึกษาเอกชน เวลา 13.00 น ณ ร.ร.วัดควนวิเศษมูลนิธิ อ.เมือง ตรัง เข้าชม : 198 |
ลงประกาศเมื่อ : พฤหัสบดี ที่ 8 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2557 |