![]() ร่วมพิธีมอบประกาศณียบัตรผู้จบการเทียบระดับฯขั้นสูงสุด/ร่วมโครงการกระตุ้นเศรษฐกิจ วิถีชีวิตชาวนาโยง |
ร่วมพิธีมอบประกาศณียบัตรผู้จบการเทียบระดับฯขั้นสูงสุด ณ โรงแรม เจบี หาดใหญ่ เวลา 08.30 น ----------------------------------------------------------------------------- ร่วมโครงการกระตุ้นเศรษฐกิจ วิถีชีวิตชาวนาโยง เวลา 14.00 น. ณ ศูนย์ 3 วัย นาโยงเหนือ (มอบ อ.ละออง) เข้าชม : 169 |
ลงประกาศเมื่อ : พุธ ที่ 7 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2557 |