![]() พิธีเปิด กศน เมือง/พิธีปิด โครงการ กองร้อยฯ |
----------------------------------------------------- เป็นประธานเปิดโครงการเสริมสร้างภูมิคุ้มกันการป้องกันและต่อต้านยาเสพติด เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง --------------------------------------------- พิธีปิด โครงการฝึกอบรมสร้างนิสัย บุคลิกใหม่ของเยาวชน 09.30 น. ณ กองร้อยตำรวจตระเวณชายแดนที่ 435 ต.บ้านควน อ.เมืองตรัง เข้าชม : 190 |
ลงประกาศเมื่อ : พฤหัสบดี ที่ 13 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2556 |