กิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน ๑/๒๕๕๗
การอบรมคุณธรรมจริยธรรมอิสลาม
ระหว่างวันที่ ๓๐-๓๑ สิงหาคม - ๑ กันยายน ๒๕๕๗
ณ ศูนย์อบรมจริยธรรมอิสลาม ตำบลบ้านนา อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
![](http://trang.nfe.go.th/bangduan/UserFiles/Image/page(42).jpg)
![](http://trang.nfe.go.th/bangduan/UserFiles/Image/page3(9).jpg)
การอบรมคุณธรรมจริยธรรมอิสลาม ได้รับเกียรติจาก นายมณี แข็งแรง ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ ๗ ตำบลบ้านนา เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรม และกล่าวรายงาน โดยนางอิสรา นุชนุสิทธิ์ ครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน
นอกจากนั้น นายมณี แข็งแรง ในฐานะโต๊ะอิหม่ามของมัสยิดบ้านแหลมยางร่วมเป็นวิทยากรให้ความรู้ในเรื่องคุณธรรมจริยธรรมอิสลามด้วย
![](http://trang.nfe.go.th/bangduan/UserFiles/Image/page7(2).jpg)
โดยมีนักศึกษาเข้าอบรม จำนวน ๕๐ คน
เข้าชม : 642
|