![]() เชือกป่านมหัศรรย์ |
กศน.ตำบลปากคม ได้ทำการเปิดศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรเชือกป่านมหัศจรรย์ ระหว่างวันที่ 18 มีนาคม 2557 ถึง วันที่ 6 เมษายน 2557 ณ กศน.ตำบลปากคม ซึ่งได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีจากกลุ่มเป้าหมาย หลายคนภาคภูมิใจในผลงานที่ตนเองได้สร้างสรรค์ขึ้น กศน.ตำบลปากคม ขอขอบคุณทุกท่านที่ตั้งใจในการรับการอบรมในครั้งนี้ เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า กศน.ตำบลปากคม จะมีส่วนที่จะทำให้ท่านได้มีอาชีพและดำเนินชีวิตตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงได้โดยเริ่มจากการพึ่งพาตนเองและการมีอาชีพที่ยั่งยืนต่อไป เข้าชม : 150 |
ลงประกาศเมื่อ : พฤหัสบดี ที่ 3 เดือน เมษายน พ.ศ.2557 |