![]() โครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลน้ำผุด หลักสูตร การปลูกข้าวโพดหวาน จำนวน 60 ชั่วโมง |
โครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลน้ำผุด
หลักสูตร “การปลูกข้าวโพดหวาน” จำนวน 60 ชั่วโมง ระหว่างวันที่ 2 –20 กุมภาพันธ์ 2558 ณ ศาลาอเนกประสงค์ ม.7 ต.น้ำผุด อ.เมือง จ.ตรัง เข้าชม : 142 |
ลงประกาศเมื่อ : พุธ ที่ 4 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ.2558 |