วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้บุคลากร กศน.อำเภอเมืองตรัง เข้าร่วมกิจกรรมบำเพ็ญกุศล ถวายพระพรแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา พิธีเจริญพระพุทธมนต์ และพิธีขอพรตามหลักของแต่ละศาสนา เพื่อถวายพระพรให้ทรงหายจากพระอาการประชวรโดยเร็ว ณ หอประชุมโรงเรียนวิเชียรมาตุ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
![](/nongtrud/UserFiles/Image/nongtrud/page(18).jpg)
เข้าชม : 236
|