เสาร์ ที่ 25 เดือน มกราคม พ.ศ.2557 โครงการ ค่ายคุณธรรม จริยธรรม |
- โครงการ ค่ายคุณธรรม จริยธรรม ณ วัดคลองน้ำเจ็ด อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ตั้งแต่ ๒๓-๒๕ มกราคม พ.ศ. ๒๕๕๗ - ประธานพิธีชุมนุมรอบกองไฟ โรงเรียนสภาราชินี ๒ เวลา ๑๘.๐๐ - ๒๓.๐๐ น. เข้าชม : 202 |
ลงประกาศเมื่อ : จันทร์ ที่ 20 เดือน มกราคม พ.ศ.2557 |