นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพัฒนาคุณภาพผู้เรียนการศึกษาขั้นพื้นฐาน กิจกรรมพัฒนานวัตกรรมสร้างสรรค์การเรียนรู้สำหรับนักศึกษา กศน. วันอังคารที่ 6 ตุลาคม 2563 ณ ห้องประชุมอาคารคอซิมบี๊ เทศบาลเมืองกันตัง อ.กันตัง จ.ตรัง โดยมีนางจาริ คงนคร ครูชำนาญการ กล่าวรายงาน และมีคณะวิทยากรจากศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาตรัง ให้ความรู้
![](/nfe08/UserFiles/Image/INO7.jpg)
เข้าชม : 473
|