เมื่อวันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2561 นายพรชัย สุขโสม นายอำเภอกันตัง เป็นประธานพิธีเปิดการอบรมโครงการจัดหลักสูตรการดูแลผู้สูงอายุ (Care Giver) กระทรวงศึกษาธิการ รุ่นที่ 1/2561 หลักสูตร 70 ชั่วโมง ณ วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดตรัง โดยมีนายไพบูลย์ ชาวสวนศรีเจริญ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดตรัง ให้เกียรติกล่าวต้อนรับ และนายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง กล่าวรายงาน
![](/nfe08/UserFiles/Image/36177194_1744048365650427_7435243058356027392_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/36176419_1744047452317185_3562998250493444096_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/36177343_1744047765650487_1377561432492605440_n.jpg)
เข้าชม : 714
|