![](http://trang.nfe.go.th/UserFiles/Image/16463547_1164898280274700_45917196791291291_o.jpg)
วันอังคารที่ 31 มกราคม 2560 นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุมสัมมนาฯ โดยมีนายสุรชัย จันทร์สถาพร ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานเปิดการประชุมสัมมนาแนวทางการประสานแผนการนิเทศ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เพื่อขับเคลื่อนนโยบายจุดเน้นการดำเนินงานของสำนักงาน กศน. ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
เข้าชม : 632
|