เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม 2559 นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำครู/นักศึกษา กศน.อำเภอกันตัง และร่วมพิธีเปิดการอบรมพัฒนาศักยภาพแรงงานเพื่อเพิ่มขีดความสามารถในการแข่งขันเข้าสู่ประชาคมอาเซียนกลุ่มเป้าหมาย นักศึกษา กศน.150 คน ณ โรงแรมวัฒนา พาร์ค อ.เมืองตรัง จ.ตรัง โดยมีนายเดชรัฐ สิมศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธาน
Cr.ภาพจาก รองผอ.นภา จิโรภาส รองผอ.กศน.จ.ตรัง
![](/nfe08/UserFiles/Image/13267906_1162756697088229_3083678932862938391_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/13310437_1162756810421551_7093584147050994991_n.jpg)
เข้าชม : 606
|