วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง นำคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมโครงการสืบสานประเพณี Songkran Festival พลังแห่งการสร้างสรรค์ Soft Power สู่การเรียนรู้วิถีไทย ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง![](/nfe08/UserFiles/Image/435708397_1403282543911280_5696175609242502076_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/435878504_1403282577244610_3631810041550756719_n.jpg)
เข้าชม : 65
|