วันที่ 18 มิถุนายน 2567 นางเพียงใจ หอยสังข์ ผู้อำนวยการ สกร.ระดับอำเภอห้วยยอด นำบุคลากรเข้าร่วมรับฟังการแนะแนวการดำเนินการประเมินเทียบระดับการศึกษาให้กับทหารกองประจำการจากกองทัพบก ผ่านระบบ Zoom Meeting
ณ ห้องประชุม กองพันทการราบที่ 4 กรมทหารราบที่ 15 ค่าพระยารัษฎานุประดิษฐ์ อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง
![](/nfe07/UserFiles/Image/18 (Mobile)(1).jpg)
เข้าชม : 38
|