การเข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา เนื่องด้วยเป็นวันคล้ายวันพระราชสมภพของสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อเป็นการสำนึกและตระหนักในพระมหากรุณาธิคุณ
โดยการให้บุคลากรและนักศึกษาร่วมกันทำกิจกรรม เพื่อปลูกฝังคุณธรรมจิตสำนึกที่ดีงาม ด้านการอนรักษ์และรักษาสิ่งแวดแวดล้อมในสถานศึกษาและหน่วยงาน
![](/nfe07/UserFiles/Image/66/messageImage_1688794405929.jpg)
![](/nfe07/UserFiles/Image/66/messageImage_1688794415500.jpg)
เข้าชม : 165
|