2 เมษา 2557 กศน. ตำบลลิพัง
จัดบอร์ดกิจกรรมวันรักการอ่าน
เทิดพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารีเพื่อให้สอดคล้องกับวัตถุประสงค์ของคณะกรรมการส่งเสิรมการอ่านเพื่อเสริมสร้างสังคมแห่งการเรียนรู้ที่ต้องการให้ช่วงเวลาดังกล่าวเป็นช่วงแห่งของการอ่านหนังสือ
โดยมีนักศึกษาและประชาชนทั่วไปให้ความสนใจ 60 คน
![](/lipung/UserFiles/Image/page 1.jpg)
เข้าชม : 1238
|