กศน.ตำบลลิพัง จัดกิจกรรมโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต ปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ไตรมาส ๓ กิจกรรมอบรมให้ความรู้การดูแลสุขภาพให้ปลอดภัยจากโรคไวรัสโคโรน่า (โควิด-๑๙) จำนวน ๓ ชั่วโมง ในวันที่ 21 มิถุนายน ๒๕๖๔ โดยมีนางสาวจรรยวรรณ บุณโยดม เป็นวิทยากรให้ความรู้ ณ อาคารอเนกประสงค์ ม.3 ต.ลิพัง อ.ปะเหลียน จ.ตรัง
![](/lipung/UserFiles/Image/19622.jpg)
เข้าชม : 484
|