![](/lib10/UserFiles/Image/17634669_746460682187136_3822800646166066837_n_resize.jpg) ![](/lib10/UserFiles/Image/17634784_746460602187144_1502464596326626188_n_resize.jpg)
กศน.อำเภอย่านตาขาว ดำเนินโครงการ 2 เมษา รักการอ่าน เนื่องในวโรกาสคล้ายวันราชสมภพสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน 2560 ณ ห้องสมุดประชาชน "เฉลิมราชกุมารี" อำเภอย่านตาขาว จังหวัดตรัง โดยมีนายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอย่านตาขาว เป็นประธานเปิดโครงการ และมีการจจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน 2 เมษา มีการระบายสีรูปภาพ แข่งขันเปิดสารานุกรม พับกระดาษเป็นที่คั่นหนังสือ เป็นต้น
เข้าชม : 499
|