ติดตามการปรับปรุงพัฒนา กศน.ตำบลทุ่งค่าย
กศน.อำเภอย่านตาขาว
จังหวัดตรัง
นายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอย่านตาขาว พร้อมด้วยคณะ ติดตามการปรับปรุงและพัฒนาซ่อมแซมอาคาร กศน.ตำบลทุ่งค่าย หมู่ที่ 10 ตำบลทุ่งค่าย อำเภอย่านตาขาว จังหวัดตรัง เพื่อส่งเสริมให้มีความพ ร้อมในการให้บริการกับประชาชนในพื้นที่
เข้าชม : 585
|