กศน.อำเภอย่านตาขาวรับการประเมินสถานศึกษาแบบอย่างการจัดกิจกรรมการเรียนรู้และการบริหารจัดการตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง (สถานศึกษาพอเพียง)
ผอ.ไพรัช หัถติยา ผอ.กศน.อำเภอย่านตาขาว กล่าวต้อนรับคณะกรรมการประเมินสถานศึกษาแบบอย่างการจัดกิจกรรมการเรียนรู้และการบริหารจัดการตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง (สถานศึกษาพอเพียง)
โดยมีคณะกรรมการประเมิน
นางชวัลกร แก้วรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 1
นางสุรีย์ นาคนิยม ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
นางนภา จิโรภาส ผอ.กศน.อำเภอนาโยง
ในวันที่ 23 สิงหาคม 2556 ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอย่านตาขาว
![](http://trang.nfe.go.th/nfe10/UserFiles/Image/link/IMG_1214(1).JPG) ![](http://trang.nfe.go.th/nfe10/UserFiles/Image/link/IMG_1241.JPG)
เข้าชม : 689
|