กศน.อำเภอย่านตาขาว
ประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา
วันที่ 31 ตุลาคม พ.ศ.2556
ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอย่านตาขาว
![](http://trang.nfe.go.th/nfe10/UserFiles/Image/01/IMG_1628.JPG)
กศน.อำเภอย่านตาขาว ประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2557 โดย มีนายอุทัย พงศ์จันทรเสถียร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา ดำเนินการประชุม และนายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอย่านตาขาว เป็นเลขานุการในการประชุม วันพฤหัสบดีที่ 31 ตุลาคม 2556 ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอย่านตาขาว ถนนตรัง - ปะเหลียน ตำบลย่านตาขาว อำเภอย่านตาขาว จังหวัดตรัง
เข้าชม : 762
|