วันที่ 25 ก.ค.60 นางธิดารัตน์ เปาะทอง นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธ์ุ นางจีราวรรณ ชูอินทร์ มอบหนังสือ จำนวน 120 เล่ม
ร่วมกิจกรรม ปั่นรักนักอ่าน สานสัมพันธ์แหล่งเรียนรู้ สู่ชุมชน กับ กศน.อำเภอหาดสำราญ โดยมีนายสุรชัย จันทร์สถาพร ผอ.สนง.กศน.จังหวดตรัง
เป็นประธานในพิธีเปิดงานและนำขบวนปั่นโดยนายไพรัช หัตถิยา ผอ.กศน.อ.ย่านตาขาว พร้อมด้วยนักปั่นและคณะครู จนท.กศน.ตรัง
โดยนำหนังสือไปมอบให้โรงเรียนและบ้านหนังสือชุมชน อำเภอหาดสำราญ
![](/lib02/UserFiles/Image/3097.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/3096.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20414161_1339299769501216_6020438362864534416_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20248477_1339297022834824_4208225557047308621_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20369886_1339303889500804_4827574880204903853_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20247842_1339315499499643_3387580921869924849_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20368925_1339315246166335_7653081800297977499_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20286980_1339310952833431_4833160114233070555_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/20248252_1339319769499216_7273604593319779810_o.jpg)
เข้าชม : 523
|