28 ตค.58 กิจกรรมหมุนเวียนสื่อ สนามบินตรัง ตำรวจภูธรจังหวัดตรัง สถานีรถไฟตรัง โรงพยาบาลตรัง สถานีขนส่งจังหวัดตรัง
นำโดยธิดารัตน์ เปาะทอง บรรณารักษ์ชำนาญการพิเศษ คุณครูชนาธิป ลิ้นหล่อ คุณครูวิชาญ ทับทิม ครู กศน.ตำบล
จีราวรรณ ชูอินทร์ บรรณารักษ์อัตราจ้าง และ เอกสิน สินไชย พนักงานขับรถ เพื่อส่งเสริมให้ประชาชนทั่วไป โดยเฉพาะในเขตอำเภอเมืองตรัง
มีนิสัยรักการอ่านและติดตามข่าวสารข้อมูลสะดวก ยิ่งขึ้น
![](/lib02/UserFiles/Image/12189654_488500351310479_1246603110077127705_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/11026188_488500537977127_3169937779770371433_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12144884_488500464643801_8131328833768039026_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/1623698_488500381310476_7391387987814201372_n.jpg)
เข้าชม : 620
|