นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ,นางอธิชา รจนะ รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และผู้บริหาร กศน.อำเภอในสังกัด
นำคณะข้าราชการครู กศน.ตำบล บุคลากรทางการศึกษา และนักศึกษา กศน.จังหวัดตรัง ร่วมงานการแข่งขันมหกรรมกีฬา กศน.เกมส์ ครั้งที่ 4 ระหว่างวันที่ 5-7 กันยายน 2557 ณ สนามกีฬาราชนาวีอำเภอ สัตหีบ จังหวัดชลบุรี โดยมีคณะ กศน.ทั่วประเทศเข้าร่วมงานในครั้งนี้ ซึ่งในพิธีเปิดได้รับเกียรติจาก นายการุณ สกุลประดิษฐ์ เลขาธิการ กศน.เป็นประธาน บรรยากาศเป็นไปอย่างคึกคัก
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/RA14/Z97.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/RA14/Z94.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/RA14/Z95.jpg)
เข้าชม : 805
|