เมื่อวันจันทร์ที่ 24 กันยายน 2555 สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง จัดโครงการยกย่องเชิดชูเกียรติบุคลากร ประจำปี 2555
โดยได้รับเกียรติจาก นายชาญยุทธ เกื้ออรุณ เลขาธิการองค์การบริหารส่วนจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธีเปิดและะมอบโล่
เชิดชูเกียรติ แก่บุคลากรสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และเครือข่าย ณ โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา ตรัง
โดยภายในงานมีการนำเสนอผลงานที่ดีเด่นของ กศน.อำเภอ 10 อำเภอ ในปีงบประมาณ 2555
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R6/24-1.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R6/24-4.jpg)
เข้าชม : 813
|