ขอบคุณคุณณัตติยา วงศ์นราทิพย์ โรงเรียนเทศบาล 5 วัดควนขัน
และคุณกันต์วณิษฐ ชนะไพริน โรงเรียนเทศบาล 4 วัดมัชฌิมภูมิ
ที่ได้บริจาคหนังสือคู่มือการจัดกิจกรรมสร้างสรรค์เพื่อพัฒนาความสามารถด้านการใช้กล้ามเนื้อเล็กของเด็กปฐมวัยปีที่ 3
และหนังสือนิทานเรื่อง หมูขี้งอน ให้แก่ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง เพื่อเผยแพร่ให้กับผู้ใช้บริการห้องสมุด
วันที่ 30 สิงหาคม 2555
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R5/P1140221.JPG)
เข้าชม : 1762
|