กศน.อำเภอเมืองตรัง โดยห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรังได้ดำเนินการจัดตั้งมุมหนังสือร่วมกับโรงพยาบาลศูนย์ตรัง
บริเวณหน้าห้องทันตกรรม โดยมีนายแพทย์ศุภชัย ศุภพฤกษ์สกุล (รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์) ทันตแพทย์ชัยฤกษ์ จุฑากิตติ
(หัวหน้าแผนกทันตกรรม) ,ทันตแพทย์หญิงดรรชนี เชิดพงษ์ฐกิตติ์ , ทันตแพทย์คติชาติ สวัสดิรักษ์ ทันตแพทย์หญิงรุ่งฟ้า ตรีธนูชัย
และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลศูนย์ตรัง รับมอบมุมหนังสือ จากนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง
วันที่ 30 มกราคม 2556
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/r9/P1150433.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/r9/Z23.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/r9/Z24.jpg)
เข้าชม : 2080
|