![](/lib02/UserFiles/Image/370410522_901187854680602_1024653789525800399_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/370427118_901187844680603_5043305137774344973_n%20(1).jpg)
วันที่ 24 สิงหาคม 2566 "นั่งที่ไหน อ่านที่นั่น" หนังสือดีสู่ชุมชน บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และนางสาวบุษบา นาคชูทอง ครู กศน.ตำบลโคกหล่อ นำหนังสือไปหมุนเวียนบ้านหนังสือชุมชน บ้านหนังสือชุมชนโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลโคกหล่อ หมู่ที่ 9 และบ้านหนังสือชุมชน บ้านเลขที่ 174 หมู่ที่ 10 ตำบลโคกหล่อ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง เพื่อส่งเสริมการอ่านในชุมชนต่อไป
เข้าชม : 136
|