![](/lib02/UserFiles/Image/346458907_1283588689036382_6184329811773972888_n.jpg)
นที่ 11 พฤษภาคม 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ บรรณารักษ์ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และครู กศน.ตำบลทับเที่ยง หมุนเวียนสื่อบ้านหนังสือชุมชน ให้ความรู้และการรณรงค์ประชาสัมพันธ์การไปใช้สิทธิเลือกตั้งส.ส.ในวันอาทิตย์ ที่ 14 พฤษภาคม 2566 ณ บ้านหนังสือชุมชน บ้านเรือนนิตฐา