นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ นำคณะครูและนักศึกษา กศน.ร่วมจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้สำหรับเด็กและเยาวชนจังหวัดตรัง ครั้งที่ 1 ณ ลานหน้าตราสัญลักษณ์สถาน การเสด็จพระราชกรณียกิจของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ จังหวัดตรัง และสวนทับเที่ยง (ติดกับวงเวียนอนุสาวรีย์ฝูงพยูน) วันเสาร์ที่ 20 ตุลาคม 2555 โดยมีนายธีรยุทธ์ เอี่ยมตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิด
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/55102001.jpg)
ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านรถโมบายเคลื่อนที่ กิจกรรมพับดอกไม้ใบเตย กิจกรรมวาดภาพระบายสี และระบายสีตุ๊กตาปูนพลาสเตอร์ กิจกรรมตอบคำถามทายปัญญา
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1457.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1452.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1434.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1410.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/010.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/011.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/012.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/013.jpg)
เข้าชม : 2285
|