![](/lib02/UserFiles/Image/415510845_980677106731676_5653522228614781575_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/415665330_980677606731626_5150596086434457297_n.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 4 มกราคม 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสถานศึกษาสกร.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางอนงค์ จอมทอง นางสาวชวัลตา บุญสร้าง บรรณารักษ์ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง พร้อมด้วย นางสุพรรณี จริงจิตร ครูศกร.ตำบลบ้านโพธิ์ และครูศกร.ตำบล อำเภอเมืองตรัง จัดกิจกรรมการพัฒนาห้องสมุดประชาชนเคลื่อนที่ "ความรู้เคลื่อนที่สู่ชุมชน" ณ โรงเรียนบ้านห้วยไทร ตำบลบ้านโพธิ์
อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
กิจกรรมประกอบด้วย
-กิจกรรมการประดิษฐ์ "ป๋องแป๋ง"
-กิจกรรมส่งเสริมการอ่านห้องสมุดเคลื่อนที่ (รถโมบาย)
-ระบายสีรูปภาพตามจินตนาการสำหรับเด็กเล็ก
-นิทานพาเพลิน
เข้าชม : 43
|