![](/lib02/UserFiles/Image/414732455_976525840480136_4919504503706019359_n.jpg)
วันอังคารที่ 26 ธันวาคม 2566 นางสุพรรณี จริงจิตร ครูศกร.ตำบลบ้านโพธิ์ และ นางสาวรัตนา คงฉาง ครูศกร.ตำบลนาโต๊ะหมิง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง นำนักศึกษามาศึกษาค้นคว้าข้อมูลและศึกษาแหล่งเรียนรู้ห้องสมุด ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
กิจกรรมประกอบด้วย
- อ่านหนังสือสร้างแรงบันดาลใจ
- แนะนำหนังสือที่ตนเองสนใจพร้อมบอกแนวคิดที่ได้รับจากการอ่านหนังสือให้กับผู้อื่น