วันพฤหัสบดี ที่ 18 พฤษภาคม 2566 บุคลากร ศสกร.อำเภอเมืองตรัง ร่วมรับชม พิธีส่งมอบ กิจการ ทรัพย์สินฯ สนง.กศน. สป.ศธ ให้กรมส่งเสริมการเรียนรู้ ![](/lib02/UserFiles/Image/348219577_180919568245531_414859062457510392_n.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 18 พฤษภาคม 2566 บุคลากร ศสกร.อำเภอเมืองตรัง ร่วมรับชม พิธีส่งมอบ กิจการ ทรัพย์สินฯ สนง.กศน. สป.ศธ ให้กรมส่งเสริมการเรียนรู้ กระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุม ศสกร.อำเภอเมืองตรัง
เข้าชม : 122
|