![](/lib02/UserFiles/Image/321101335_3529112920708404_5120927309706706847_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/321233144_675998177588291_2608612123148287574_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/320969806_859078958546598_6083472171914787247_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/321220027_531254609022884_5344125057781138259_n.jpg)
วันอังคาร ที่ 20 ธันวาคม 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ร่วมจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน" สัปดาห์สร้างสุข กศน.สร้างงาน สร้างอาชีพ " โดยนำกิจกรรมการทำกิ๊ฟติดผมคริสต์มาส เพื่อเพิ่มองค์ความรู้ ทักษะและ ช่องทางการประกอบอาชีพ ในช่วงวันคริสมาสต์ ให้กับประชาชนณ ลานวัฒนธรรมนครตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
เข้าชม : 151
|