นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดจันทบุรี ท่านผู้ใส่ใจและห่วงใยห้องสมุดประชาชน และเห็นถึงคุณค่าประโยชน์ในการอ่าน
![✍🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/270d_1f3fb.png)
ท่านเป็นนักอ่าน นักคิด นักเขียน วันนี้ได้มอบหนังสือดีๆ และมีคุณค่าให้กับห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ในนามของ กศน.อำเภอเมืองตรัง ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และผู้รับบริการทุกคน
![🙏🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64f_1f3fc.png)
![🙏🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64f_1f3fc.png)
![🙏🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64f_1f3fc.png)
ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงไว้ ณ โอกาสนี้