![](/lib02/UserFiles/Image/314904706_710332297099493_4122535571224777392_n.jpg)
นจันทร์ ที่ 7 พฤศจิกายน 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางอนงค์ จอมทอง และ นางสาวชวัลตา บุญสร้าง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมเรียนรู้ตามอัธยาศัยสำหรับคนทุกช่วงวัย กิจกรรมการประดิษฐ์ “กระทงอาหารปลาแฟนซี" เพื่อสืบสานประเพณีไทย และเป็นการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม กิจกรรมจัดช่วงเวลา 09.00 - 12.00 น. ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายประชาชนทั่วไป
เข้าชม : 179
|