![](/lib02/UserFiles/Image/307023764_668058371326886_7750142012399146555_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/307365539_668058794660177_7602951002895263957_n.jpg)
วันที่ 15 กันยายน 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางอนงค์ จอมทอง และ นางสาวชวัลตา บุญสร้าง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมการเรียนรู้ต้นแบบ (Co-Learning Space) ประจำปีงบประมาณ 2565 กิจกรรมเรียนรู้ตามอัธยาศัยสำหรับคนทุกช่วงวัย กิจกรรมการประดิษฐ์ “น้ำยาล้างจาน"ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายประชาชนทั่วไป
เข้าชม : 194
|