![](/lib02/UserFiles/Image/295473916_629424081856982_4193165052277491712_n%20(1).jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/295536156_629424825190241_1262851067794677623_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/295441153_629424728523584_7521821066234402839_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/295545836_629424795190244_6980848542558311228_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/295267277_629424788523578_3585325578666202658_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/295685534_629424131856977_3306281430944458747_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/295295026_629424811856909_4803822110510887502_n.jpg) ![](/lib02/UserFiles/Image/295296085_629424755190248_8830240487853298932_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/295524553_629424088523648_4493916500159601232_n.jpg)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2565 และ วันที่ 23 กรกฎาคม 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางอนงค์ จอมทอง และ นางสาวชวัลตา บุญสร้าง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมการเรียนรู้ต้นแบบ (Co-Learning Space) ประจำปีงบประมาณ 2565 กิจกรรมเรียนรู้ตามอัธยาศัยสำหรับคนทุกช่วงวัย กิจกรรมการประดิษฐ์ "Box Set ชุด DIY กระเป๋าเชือกร่มสุดเก๋จากแกลลอน ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายประชาชนทั่วไป
เข้าชม : 174
|